phuthanada

phuthanada

สมาชิก

phuthanada@hotmail.co.th

สอบถามการสั่งซื้อจร้า (444 อ่าน)

31 ก.ค. 2554 11:39

อยากทราบว่ารับทุกเว็บใน taobao เลยใช่ใหม่คะแล้วมีขั้นต่ำต่อเว็บใหม่ ต้องเสียค่าอะไรเพิ่มเติมต่อเว็บอีกหรือป่าว

กำหนดการปิด-เปิดสินค้าวันที่เท่าไรของเดือนบ้างคะ

ขอบคุณมากๆจร้า

125.27.235.38

phuthanada

phuthanada

สมาชิก

phuthanada@hotmail.co.th

May^^

May^^

ผู้เยี่ยมชม

shoptotally@gmail.com

2 ส.ค. 2554 11:57 #1

รับทุกเวปใน taobao ค่ะ สั่งแบบ preorder ไม่มีขั้นต่ำค่ะ ค่าใช่จ่ายจะมี yuan x 5.2 + ค่าหิ้วตามตาราง preorder (แล้วก็ค่าส่งในจีนค่ะ) แล้วก็ค่าจัดส่งในไทยค่ะ

ปิดรอบทุกวันพฤษหัสค่ะ

May^^

115.87.131.212

May^^

May^^

ผู้เยี่ยมชม

shoptotally@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image