POY

POY

ผู้เยี่ยมชม

varischa@hotmail.com

สอบถามค่ะ พรีออเดอร์ค่ะ (472 อ่าน)

30 ก.ค. 2554 00:47

ถ้าสั่งสินค้า พรีออเดอร์ นี่ต้องดูราคาที่ไหน บางเว็บมี 2 ราคา แล้วราคาต่างกันเยอะเลยอ่ะค่ะ แล้วมีค่าส่งในจีนหรือป่าวค่ะ

124.121.179.220

POY

POY

ผู้เยี่ยมชม

varischa@hotmail.com

jan

jan

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

30 ก.ค. 2554 02:09 #1

ร้านที่ทางร้านเปิดรับไม่มีค่าส่งในจีนนะคะใช้ราคาที่ถูกคะ ยกเว้น jjfashion ราคาปกติคะ

ร้านค้าใน taobao มีค่าส่งในจีนตามที่ทางร้านคิดนะคะ บางร้านส่งฟรีแต่ว่าทางรเาจะแจ้งไปหลัสั่งสินค้าเท่านั้นนะคะ :)

58.11.14.63

jan

jan

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image