ต๋อม

ต๋อม

ผู้เยี่ยมชม

kunlatida_ya@hotmail.co.th

ส่งใบสั่งซื้อให้แล้วค่ะ (446 อ่าน)

29 ก.ค. 2554 15:22

ส่งใบสั่งซื้อให้แล้วนะค่ะ ยังไงช่วยรบกวนดูรายการที่ 5 ให้ด้วยค่ะ เพราะอยากได้ทั้งชุดของผู้ชาย(เสื้อ,กางเกง) และของผู้หญิงค่ะ

เมลล์ที่ส่งไป kunlatida_ya@hotmail.co.th จะได้รีบโอนเงินให้ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

223.204.87.71

ต๋อม

ต๋อม

ผู้เยี่ยมชม

kunlatida_ya@hotmail.co.th

jan

jan

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

30 ก.ค. 2554 01:58 #1

ตอบกลับไปแล้วนะคะรบกวนเช็คนะคะว่าได้รับไหมเอ๋ยเพราะส่งไป 2-3 รอบอะจ้าไม่แน่ใจว่าเข้าเมล์ไหมคะ :p:

58.11.14.63

jan

jan

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image