alz

alz

ผู้เยี่ยมชม

squeeziie_@msn.com

114-16 ช้าและดูเหมือนไม่่สนใจ :) (1356 อ่าน)

2 พ.ค. 2555 14:12

ไม่อยากจะตำหนินะคะ จริงแล้วไม่งี่เง่าด้วย แต่นี่คือเพื่อนฝากซื้อ
แล้วแจ้งมาว่าส่งของวันที่ 24 จนถึงวันนี้ยังไม่เห็นของเลย
ยอดเงินคืนก็ยังไม่ได้รับ บอกจะเอาเลขแทรคมาให้ก็ยังไม่เห็น
ที่เมลก็ไม่ติดต่อมา คือก็รออยู่อะคะ ถ้าติดต่อเรามาบ่อยๆจะมาว่าเลยนะ
อันนี้เงียบๆหายๆไป ถามไปก็นานๆตอบ ขอโทษนะคะ TT
แต่คืออยากให้ช่วยตามนิดนึง ติดขัดอะไรก็บอก :)

223.206.216.226

alz

alz

ผู้เยี่ยมชม

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

2 พ.ค. 2555 15:21 #1

สินค้าจัดส่งเรียบร้อยน่ะค่ะ tracking no: EI992691817TH
ส่วนยอดคืนตามรายการจะโอนคืนทุกวันอาทิตน่ะค่ะ
ส่วนร้านค้าที่สั่งซื้อมาเป็นร้านค้าใน taobao ซึ่งระยะเวลาการส่งสินค้าออกมาจะขึ้นอยู่กับแต่ละร้านค้าที่สั่งซื้อน่ะค่ะว่าส่งออกมาช้าหรือเร็วค่ะ
ส่วนเรื่องสินค้าที่ส่งล่าช้าเป็นความผิดของทางร้านต้องขอโทษจริงๆค่ะ

58.9.80.134

Totallyshop

Totallyshop

ผู้ดูแล

totallyshop@hotmail.com

alzs

alzs

ผู้เยี่ยมชม

2 พ.ค. 2555 22:53 #2

ของได้รับแล้วนะคะ ขอบคุณมากๆนะคะ
คือปกติเราจะไม่อะไรหรอกคะ คือเพื่อนฝากซื้อ
แล้วคือก็บอกมันว่าเค้าส่งวันที่ 24
มันก็เลยถามบ่อย ได้ยัง? ได้ยัง?
เราก็เลยอารมณ์เสียนิดๆ แต่ยังไงก็ขอโทษแล้วกันนะคะ
ส่วนเรื่องเงินจะรอวันอาทิตย์คะ ขอบคุณคะ

223.206.216.226

alzs

alzs

ผู้เยี่ยมชม

march

march

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmai.com

4 พ.ค. 2555 19:15 #3

คัฟผม

march