nut

nut

ผู้เยี่ยมชม

zap_punza@hotmail.com

สอบถามจ๊ะ (412 อ่าน)

29 ก.ค. 2554 06:28

พี่ค่ะ เวป BA80 นิดีไหมค่ะ ถ้าจะสั่งซื้อ นิ ดูราคาสีดำ หรือสีแดง ค่ะ ทำไม ราคามันต่างกันมาก ๆ (แอบได้ยินมาว่า ของชอบหมด บ่อยๆ)

ถ้าหนูเปิดร้านขายเสื้อผ้า พี่ช่วยแนะนำ หน่อยได้ไหมค่ะ ว่าหนู ควรสั่งร้านไหนดี อยากได้แบบแฟชั่นแต่ก็ราคาไม่สูงมาก คุณภาพปานกลาง-ดีๆ หน่อยค่ะ

180.183.148.162

nut

nut

ผู้เยี่ยมชม

nut

nut

ผู้เยี่ยมชม

29 ก.ค. 2554 06:31 #1

แล้ว ร้านค้าที่เปิดรับหิ้วรายชิ้นตามรอบไม่มีค่าส่งในจีน นิคือหนูไม่ต้องเสีย ค่าขนส่งจากเวปในจีนแล้วใช่ไหมค่ะ เวลาคิดราคา ก็คิด เฉพาะเงินหยวน*5.2+ค่าหิ้วเท่านั้นใช่ไหมค่ะ

- กระเป๋า พี่คิดค่าหิ้วเท่าไร ค่ะ ขอบคุณค่ะ

180.183.148.162

nut

nut

ผู้เยี่ยมชม

jan

jan

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

30 ก.ค. 2554 01:54 #2

ค่าหิ้วตามตารางเลยนะคะ

ถ้าเป็นร้านค้าที่ทางร้านเปิดรับตามรอบไม่ต้องเสียค่าส่งในจีนแล้วจ้า :)

58.11.14.63

jan

jan

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image