kt

kt

ผู้เยี่ยมชม

little_hong@hotmail.com

ตามมาเวปใหม่ค่ะ ขอถามเรื่องส่งของค่ะ (760 อ่าน)

28 พ.ย. 2553 01:08

คุณแจนมีบริการตอกลังไม้ส่งสินค้าเฉพาะเจ้ารึเปล่าคะ?
คือตอกลังส่งมาจากจีนเลย
ถ้ามีคิดราคาค่าตอกลังเท่าไหร่?

61.90.85.180

kt

kt

ผู้เยี่ยมชม

jan

jan

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

28 พ.ย. 2553 04:14 #1

ตอกลังไม้ของสินค้าประเภทไหนคะขนาดใหญ่ไหมคะ มีคะแต่ต้องเช็คขนาดนะคะเพราะราคาต่างกันคะ

115.87.138.217

jan

jan

ผู้เยี่ยมชม

kt

kt

ผู้เยี่ยมชม

28 พ.ย. 2553 04:26 #2

อุปกรณ์คอมค่ะ ถ้ากล่องมาสภาพไม่ดี ขายไม่ได้
เคยสั่งไปรอบหนึง ของมาสภาพไม่ดีนักค่ะ
ต้องเซลไปราคาถูกๆ
สั่งของรอบนี้อยากให้ตอกลังมาได้มั้ยคะ?
กล่องของแต่ล่ะชิ้นน่าจะ ราวๆ 9x6 นิ้วค่ะ
จะสั่งซัก 30 ชิ้น

ยังไงรบกวนตอบด้วยค่ะ ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรค่ะ

61.90.85.180

kt

kt

ผู้เยี่ยมชม

jan

jan

ผู้เยี่ยมชม

28 พ.ย. 2553 17:09 #3

อย่างนี้นะคะสินค้าของพี่บางอย่างเช่นพวกเม้าท์อะคะถ้าต้องตอกลังเข้าจะต้องส่งไปที่โกดังตรงจากทางร้าน ทางโกดังเข้าจะเช็คสินค้าแล้วสินค้าของพี่เข้าจะคิดเป็นคิวซึ่งแพงกว่ามาก หรืออาจเอาเข้าไม่ได้ถ้าเป็นยี่ห้ออะจ้า

แจนเลยต้องส่งทั้งหมดเข้าที่พักแพ็คลงลังใหม่ เข้าจะไม่เช็คสินค้าที่แจนแพ็คใหม่จ้า เลยไม่โดนค่านำเข้าเป็นคิวเพราะจะแพงกว่าที่แจนคิดนะคะ

แต่ถ้าต้องการได้คะเข้าคิดค่าตีลังไม้ 60-70 หยวนนะคะ

แต่ถ้าไม่ตีลังไม้แจนจะแจ้งทางเข้าให้ใส่กล่องที่แข็งกว่าที่ส่งมาคราวที่แล้วจ้า

แจ้งมานะคะแจนจะเช็คให้คะ:p:

115.87.189.5

jan

jan

ผู้เยี่ยมชม

kt

kt

ผู้เยี่ยมชม

29 พ.ย. 2553 15:50 #4

ส่งใบorderไปแล้วนะคะคุณแจน

ขนส่งแบบตอกลังนะคะ เพราะของแตกง่าย
ยังไงลองเช็ครายละเอียดก่อนก็ได้ค่ะ
ว่าขั้นตอนยุ่งยากเกินไปมั้ย
ถ้าคุณแจนช่วยจัดการสินค้าให้ได้ จะได้สั่งกับคุณแจนไปเลยค่ะ

แต่รบกวนช่วยประมาณค่าใช้จ่ายเพิ่มเติมให้หน่อยนะคะ

แล้วไม่ทราบว่ามีส่งแบบเรือด่วนมั้ยคะ?

ต้องการของเร็วหน่อยค่ะ

58.9.174.157

kt

kt

ผู้เยี่ยมชม

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image