babo

babo

Guest

choco_late-.-@hotmail.com

ขอร้องตอบเถอะค่ะ (412 views)

21 Sep 2011 06:14

พี่คะ ของร้องเถอะนะคะ สั่งมาหลายที่แล้ว เสียใจทุกๆที่อ่ะ ที่นี่ยังไงก้อไม่ตอบอ่ะค่ะ ว่าของน้อง บอกว่าเข้าแล้ว แต่ไม่ใช่ จะติดต่อทางจีนให้ แล้วให้คำตอบ ทุกวันนี้ยังไม่ได้คำตอบเลยยย น้องไม่รู้ว่าได้เมื่อไหร่อ่ะค่ะ บิลนี้ของลูกค้าจะไปเอาเองด้วย น้องไม่รู้จะบอกเค้ายังไงแล้วอ่ะค่ะ น้องเสียเครดิตมาก ถ้ามีคำตอบน้องยังพอบอกเค้าได้อ่ะค่ะ

แล้วอีกคำถาม น้องส่งไปทั้งเมล ทั้งเวปบอร์ด ทั้งคอนแทค ว่าบิล A 0648 ทำไมไม่ลงให้น้องทั้งที่แจ้งโอนเงิน แจ้งทุกอย่างแล้ว จนของใกล้จะมาแล้ว ยังไม่ลงสถานะให้อ่ะค่ะ

บางทีค้าขายถ้าไม่ได้คำตอบ ถ้าไม่ได้จุดหมายมันก้อท้อนะคะ ต้องรับหน้ากับลูกค้าคนเดียวอะ่ค่ะ โทหาก้อแล้ว น้องต้องหาคำตอบไปเรื่อยตอบลูกค้าอ่ะค่ะ ท้อมากกกก

น้องสั่งมาหลายที่แล้ว ไม่ได้จะมาแะไรที่น่นะคะ แต่มันไม่ได้คำตอบจิงๆอ่ะค่ะ เรืองบิลA 0648 กับ A 0584 ค่ะ รบกวนหน่อยนะคะ

223.206.8.168

babo

babo

Guest

choco_late-.-@hotmail.com

May^^

May^^

Guest

shoptotally@gmail.com

21 Sep 2011 13:03 #1

ตามที่คุยกันไปทางเมล์น่ะค่ะ แจ้งทั้งใบสั่งทั้งตามของให้แจ้งไปแล้วน่ะค่ะ ไม่ทราบว่าได้รับรึป่าวค่ะ

May^^

58.9.110.219

May^^

May^^

Guest

shoptotally@gmail.com

Post reply
CAPTCHA Image