pukan

pukan

ผู้เยี่ยมชม

e_noo_pukan@hotmail.com

ขอคำแนะนำหน่อยค๊ะ ^^ (941 อ่าน)

2 ก.ค. 2554 17:25

ตอนนี้กำลังจะซื้อเสื้อผ้ามาขายที่ร้านค่ะ สนใจสั่งสินค้าจากเมืองจีนมาขาย

เลยอยากขอคำแนะนำหน่อยนะคะ

1. เว็บไหนที่คุณภาพเหมือนรูปที่นางแบบใส่มากที่สุดคะ ในบรรดาเว็บร้านค้าที่เปิดรับแบบ VIP หรือ ถ้ามีร้านที่ดี ๆ แนะนำจะขอบพระคุณอย่างสูงเลยค่ะ เพราะ เคยสั่งสินค้าแบบพรีออร์เดอร์มาใส่เองแล้วค่อนข้างแตกต่างจากแบบมาก สงสัยเพราะสั่งผ่านเว็บที่ไม่มีคุณภาพ

2. ถ้าจะสั่งซื้อเพื่อมาเปิดร้านใหม่ทั้งร้าน ควรซื้อแบบหิ้วนับชิ้น หรือ เป็นกิโล จะดีกว่ากันค๊ะ

3. ถ้าจะกรุณาเว็บร้านค้าอื่น ๆ ใน taopao ที่ได้รับความนิยม และ คุณภาพดี แม่ค้านิยมสั่งไปขายให้หน่อยได้ม๊ยค่ะ

5. ถ้าซื้อแบบหิ้วการนับชิ้นสินค้า คือต้องรวมกันมากกว่า 30 ชิ้นในร้านเดียว หรือ คละร้านได้ค๊ะ

ขอบคุณเป็นอย่างสูงสำหรับคำแนะนำนะคะ ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรือง และ จะมาเป็นลูกค้าในเวลาไม่ช้านี้ค๊ะ ^^

101.109.0.68

pukan

pukan

ผู้เยี่ยมชม

pukan

pukan

ผู้เยี่ยมชม

2 ก.ค. 2554 17:27 #1

แก้ไขค๊ะ ....

ข้อ 2 แบบไหนจะคุ้มกว่ากันค๊ะ

ข้อ 3 กรุณาแนะนำค๊ะ พิมพ์ตกไป

ขอบคุณน่ะค๊ะ

101.109.0.68

pukan

pukan

ผู้เยี่ยมชม

pukan

pukan

ผู้เยี่ยมชม

e_noo_momoku@hotmail.com

3 ก.ค. 2554 13:41 #2

แอบมานั่งรอคำตอบ .. ^^

118.172.8.59

pukan

pukan

ผู้เยี่ยมชม

e_noo_momoku@hotmail.com

May^^

May^^

ผู้เยี่ยมชม

shoptotally@gmail.com

4 ก.ค. 2554 21:14 #3

ต้องดูจากจำนวนที่จะสั่งน่ะค่ะ ถ้าสั่งเยอะแบบกิโลจะคุ้มกว่าค่ะแต่ต้อง 10 กิโลขึ้นไปน่ะค่ะ ปกติจะไม่ได้เปิดเช็คดูสินค้าน่ะค่ะถ้าเป็นร้านใน taobao จะมีเยอะมากจะแนะนำให้สั่งมารองดูก่อนหลายร้านน่ะค่ะ ถ้าน้อยชิ้นจะแนะนำให้สั่งแบบ pre-order น่ะค่ะ จะไม่มีขั้นต่ำต่อร้านทั้งหมดน่ะค่ะ ยกเว้นร้านที่ไม่ใช่ taobao ค่ะที่จะมีขั้นต่ำน่ะค่ะ

May^^

58.9.217.218

May^^

May^^

ผู้เยี่ยมชม

shoptotally@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image