surintra

surintra

ผู้เยี่ยมชม

boonmee_aru@hotmail.com

สอบถามสินค้าค่ะ (410 อ่าน)

22 มิ.ย. 2554 09:25

สอบถามออเดอร์ 74-20 สินค้ามาถึงไทยหรือยังคะ ?

อยากทราบว่ามาถึงวันนัยจ้า จะได้ไปตอบลูกค้าอีกทีนึงอ่าค่ะ

เมลไปถามหลายรอบแล้วยังไม่เห็นคุณแจนตอบกลับเลยค่ะ :y:
รบกวนด้วยนะคะ

110.49.249.114

surintra

surintra

ผู้เยี่ยมชม

boonmee_aru@hotmail.com

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

22 มิ.ย. 2554 11:27 #1

อ๋าจ่าเมล์มาเมื่อวานเองคะที่ตอนแรกลูกค้าเมล์เลขใบสั่งที่ผิดน้าแจ้างมาแจนออกข้างนอกแล้วอะจ้าตอบไม่ได้ ตอบไปแล้วนะคะเมื่อเช้าจ้า :p:

110.168.183.114

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image