Oarnwara

Oarnwara

สมาชิก

b-orawan@hotmail.com

สอบถามค่ะ (516 อ่าน)

8 เม.ย 2554 07:23

แบบกิโลค่ะ ไม่ทราบว่าสามมารถสั่งของปนกันได้มั๊ยคะ เช่น ต่างหู สร้อย เข็มขัด เสื้อผ้า รองเท้า รวมกับให้ครบ 10 โลได้มั๊ยคะ
คือจะสั่งวันนี้อีกใบค่ะ ส่งใบสั่งก่อนบ่าย 3 ใช่มั๊ยคะ หรือว่าต้องโอนเงินเส็จก่อนบ่าย3คะ

14.207.92.117

Oarnwara

Oarnwara

สมาชิก

b-orawan@hotmail.com

แจน

แจน

สมาชิก

totallyshop@hotmail.com

8 เม.ย 2554 23:18 #1

สินค้าสามารถสั่งรวมกันได้หมดนะคะ แต่ถ้าสั่งเสื้อผ้า รวมกับรองเท้าเครื่องประดับ 10 กิโลจะเหมา 800 นะคะไม่ใช่ 700 บาทคะ

แต่ถ้าสินค้าที่กิโลแพงกว่าไม่กี่ชิ้นทางร้านใจดีคิดราคาถูกให้คะ :p:

180.183.97.13

แจน

แจน

สมาชิก

totallyshop@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image