แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

5 เม.ย 2554 17:36 #21

สินค้าส่งแล้ววันนี้นะคะได้สินค้าตัวเดียวคะตัวแรกเดี๋ยวส่งรายการทางเมล์นะคะ :p:

58.9.28.168

แจน

แจน

ผู้เยี่ยมชม

totallyshop@hotmail.com

เรน

เรน

ผู้เยี่ยมชม

yu.rain.yu@gmail.com

7 เม.ย 2554 14:46 #22

ได้รับสินค้าชิ้นแรกแล้วนะคะ สวยมาก ชอบมากคะ ขอบคุณมากคะ

แล้วก็ขอถามความคืบหน้าสินค้าชิ้นที่สองด้วยคะ ใบสั่งซื้อเลขที่ 63-1 คะ แล้วเรนต้องโอนเงินเพิ่มให้อีกเท่าไหร่คะ

คุณแจนได้ส่งรายการมาให้ทางเมล์หรือเปล่าคะ เพราะว่าเรนยังไม่ได้รับเมล์คะ

ขอบคุณคะ

110.164.40.76

เรน

เรน

ผู้เยี่ยมชม

yu.rain.yu@gmail.com

May^^

May^^

ผู้เยี่ยมชม

shoptotally@gmail.com

8 เม.ย 2554 00:48 #23

ของได้มารายการเดียวน่ะค่ะ ราคาสินค้ารวมค่าส่งแล้วพอดีน่ะค่ะไม่มียอดเพิ่มค่ะ

ส่งเมลตอบไปเรียบร้อยแล้วน่ะค่ะ

May^^

58.9.30.174

May^^

May^^

ผู้เยี่ยมชม

shoptotally@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image